info@chembesongroup.co.tz 0766500806 Mon - Sat: 8:00 AM - 5:00 PM
|
SW EN

Nafasi za Kazi na Fursa

Jiunge na timu yetu ya wataalamu wa usafirishaji, usindikizaji mizigo mizito na uendeshaji mitambo.

Hakuna Nafasi za Kazi kwa Sasa

Fuatilia ukurasa huu mara kwa mara kwa matangazo ya nafasi mpya za kazi.

0766500806 (Jinsi ya kupata huduma hii?)
Live Chat — CGL Support
Mtandaoni (Online 24/7)
Habari! 👋 Karibu kwenye Live Chat ya Chembeson Group Limited.

Tuna Njia 3 Rahisi za Kupata Huduma:
1. 📝 Booking Mtandaoni (Online Form)
2. 📞 Kupiga Simu Moja kwa Moja (0766500806 kwa Mazungumzo ya Bei)
3. 🏢 Kufika Ofisini (Kimara, Dar es Salaam)

Nikuwezesheje leo?
18:35