info@chembesongroup.co.tz 0766500806 Mon - Sat: 8:00 AM - 5:00 PM
|
SW EN

Booking Online ya Usafirishaji

Jaza fomu hii ya hatua kwa hatua ili kupata nukuu ya bei na kuratibiwa kwa safari yako ya mizigo.

Loading...
Inapakia Hatua...

Tafadhali subiri kidogo wakati fomu inaandaliwa.

Hatua ya 1 kati ya 4: Taarifa za Mawasiliano
Jaza majina na mawasiliano yako ya msingi
25% Imekamilika
1. Mawasiliano
2. Njia & Eneo
3. Mzigo & Magari
4. Hakiki & Kuwasilisha

Hatua ya 1: Taarifa za Mawasiliano

Tutatumia barua pepe hii kutengeneza akaunti yako ya CGL kiotomatiki.
Lazima ianzie na 255 (tarakimu 12, mfano: 255784123456)
Ianzie na 255 (mfano: 255766500806)

Hatua ya 2: Njia ya Safari & Maeneo

Eneo la Kuchukulia Mzigo (Pickup Location)
Eneo la Kufikisha Mzigo (Destination Location)

Hatua ya 3: Taarifa za Mzigo & Magari

Hatua ya 4: Uhakiki wa Taarifa (Review & Submit)

Uhakiki wa Mwisho
1. Mawasiliano ya Mteja
Jina:-
Barua Pepe:-
Simu:-
Simu Mbadala:-
Kampuni:-
2. Njia & Tarehe
Tarehe ya Safari:-
Muda:-
Kuchukulia:-
Kupeleka:-
3. Taarifa za Mzigo & Magari
Aina ya Mzigo: -
Uzito: -
Vipimo (L x W x H): -
Aina ya Gari: -
Idadi ya Magari: 1
Mzigo Hatarishi: Hapana
Escort Required: Hapana
Maelekezo Maalumu: -
Thibitisha Taarifa Zako Kabla ya Kuwasilisha

Tafadhali hakiki taarifa zako kwa umakini kabla ya kuwasilisha. Mara tu booking yako itakapowasilishwa, hutaweza kubadilisha taarifa hizi kielektroniki bila kuwasiliana na timu ya uendeshaji ya Chembeson Group Limited.

Taarifa ya Mazungumzo na Nukuu ya Bei

Baada ya kuwasilisha ombi hili, afisa wetu wa huduma kwa wateja atakupigia simu hivi punde kwa ajili ya mazungumzo ya bei, kukupa nukuu rasmi (Quote), na kukamilisha maelezo yote ya safari yako.

0766500806 (Jinsi ya kupata huduma hii?)
Live Chat — CGL Support
Mtandaoni (Online 24/7)
Habari! 👋 Karibu kwenye Live Chat ya Chembeson Group Limited.

Tuna Njia 3 Rahisi za Kupata Huduma:
1. 📝 Booking Mtandaoni (Online Form)
2. 📞 Kupiga Simu Moja kwa Moja (0766500806 kwa Mazungumzo ya Bei)
3. 🏢 Kufika Ofisini (Kimara, Dar es Salaam)

Nikuwezesheje leo?
18:34